products

LC Duplex G652d สายเคเบิลไฟเบอร์แพทช์โหมดเดี่ยวสำหรับระบบโทรคมนาคม / CATV

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: LC
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
เวลาการส่งมอบ: 5
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: LC ประเภทไฟเบอร์: โหมดเดี่ยว 9/125
การสูญเสียจากการแทรกซึม: &lt;0.25db</span> ผลตอบแทนการสูญเสีย: &gt; 50db
เส้นผ่านศูนย์กลางของสายเคเบิล: 1.2mm, 1.6mm, 2.0mm, 3.0mm ความยาว: ที่กำหนดเอง
แสงสูง:

fibre optic patch leads

,

fiber optic plc splitter


รายละเอียดสินค้า

LC เพล็กซ์ g652d ใยแก้วนำแสงสายแพทช์ผู้ผลิตสายเคเบิลใยแก้วนำแสง

รายละเอียดสินค้า

สายแพทช์ไฟเบอร์ออฟติคัลประกอบด้วยสายไฟเบอร์โหมดเดียวหรือหลายโหมดและตัวเชื่อมต่อสองตัวหนึ่งตัวที่ปลายแต่ละด้านสายไฟเบอร์ออปติกแพทช์มีให้เลือกใช้งานทั้งในโหมด Single และมัลติโหมดมาพร้อมกับปลอกเซรามิกเซอร์โคเนีย หรือ APC

คุณสมบัติ
ชุดซิมเพล็กซ์หรือดูเพล็กซ์หรือมัลติไฟเบอร์
สามารถจัดอันดับ Riser หรือ Plenum, LSZH และ RoHS ได้
การสูญเสียการแทรกต่ำ, IEC, TIA / EIA, Telcordia
กำหนดความยาวสายเคเบิลใยแก้วนำแสงและสีแจ็คเก็ต
ไฟเบอร์ชนิดต่าง ๆ และความยาวคลื่นโหมดเดียวทั่วไป 9/125 มัลติโหมด 50/125 และมัลติโหมด 62.5 / 125
สายเคเบิลไฟเบอร์ออปติกขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 0.9 / 1.8 / 2.0 / 3.0 / มม
PC, UPC และ APC ประเภทโปแลนด์
บรรจุที่ดีราคาที่แข่งขันและจัดส่งที่รวดเร็วมาก
มีการทดสอบรูปทรงเรขาคณิต 100% ซึ่งมีการทดสอบการทำความสะอาด IEC
บริการ OEM สามารถใช้ได้


การประยุกต์ใช้งาน
1. เข้าถึงเครือข่าย
2. ระบบโทรคมนาคม / CATV
3. FTTx

ข้อมูลจำเพาะ

พารามิเตอร์ ชุดสายไฟเบอร์มาตรฐาน
ประเภทไฟเบอร์ เอสเอ็ม (G.652 / G.657A) MM (OM1 / OM2 / OM3 / OM4 / OM5)
วัสดุแจ็คเก็ต LSZH / OFNR / พีวีซี
ประเภทตัวเชื่อมต่อ เซาท์แคโรไลนา / LC / ST / LC / MU / DIN / SMA / MTRJ / เอ็มพี / E2000
วัสดุ Ferrule เซรามิค
การทดสอบความยาวคลื่น 1,310 ± 30 นาโนเมตร 30/1550 ± 30 นาโนเมตร 850 ± 30/1300 ±
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤ 0.25dB (PC / UPC / APC) ≤ 0.3dB (PC / UPC)
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) ≥50dB (PC / UPC)
≥60dB (APC)
≥40dB (PC / UPC)
exchangeability ≤ 0.2dB
ประกอบสายเคเบิล Patchcord ผมเปีย / Simplex / Duplex / Fan-out
อุณหภูมิในการทำงาน (° C) -10 ~ + 70
อุณหภูมิการจัดเก็บ (° C) -40 ~ +85
บรรจุภัณฑ์ 1unit / ถุง
* ค่าทั้งหมดที่ระบุมีการเชื่อมต่อ

บรรจุภัณฑ์ & จัดส่ง

รายละเอียดบรรจุภัณฑ์
แต่ละกล่องหรือตามคำขอของลูกค้า
ท่าเรือ
เซินเจิ้น
เวลานำ :

ปริมาณ (ชิ้น) 1 - 1,000 1001 - 10,000 > 10000
Est เวลา (วัน) 5 8 เพื่อจะเจรจา

การรับรอง

บริษัท ของเรา
เซินเจิ้น Optfocus Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2009, OPTFOCUS เป็นองค์กรที่มีเทคโนโลยีสูงระดับมืออาชีพ R & D, การผลิตและการขายของไฟเบอร์เพื่อบ้าน (FTTH), ไฟเบอร์กับอาคาร (FTTB) และ FTTx เครือข่ายการเข้าถึงไฟเบอร์ อุปกรณ์และอุปกรณ์ปลายทางและผลิตภัณฑ์ระบบสาย มีความมุ่งมั่นที่จะให้บริการ OEM และ ODM แบบกำหนดเองแก่ผู้จัดจำหน่ายการสื่อสารระดับโลกผู้ให้บริการโทรคมนาคมและผู้ติดตั้งระบบ

รายละเอียดการติดต่อ
Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817