products

GEPON Optical Network Unit ONU ให้บริการอินเทอร์เน็ตความเร็วสูงและการเข้าถึง CATV

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: Guangdong, ประเทศจีน (แผ่นดินใหญ่)
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFSE622-CVW
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
รายละเอียดการบรรจุ: 1 กล่อง / ชิ้น
เวลาการส่งมอบ: 5
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
ข้อมูลรายละเอียด
ความยาวคลื่น: Tx 1310nm, Rx 1490nm Data TX output: -1dBm ถึง 4dBm @ 1310nm
ความไวแสง RX: <-24dBm @ 1490nm ปุ่มรีเซ็ต: 1 คืนค่าอุปกรณ์
ปุ่มเปิดปิด: 1 เปิด / ปิดอุปกรณ์ อุณหภูมิในการทำงาน: -5 - + 45 ℃
ความชื้นในการทำงาน: 10-90% (ไม่ข้น) น้ำหนักสุทธิ: 0.24Kg
แสงสูง:

onu gpon fiberhome

,

gpon optical network unit


รายละเอียดสินค้า

OFSE622-CVW

พอร์ต Ethernet 1GE + 1FE พร้อม Wifi VOIP WDM CATV EPON ONU สำหรับโซลูชัน FTTH

รายละเอียด:

อุปกรณ์ปลายทางของ OFSE622CVW ONU ได้รับการออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการบริการ FTTx และการเล่นแบบสามเท่าของผู้ให้บริการเครือข่ายหรือผู้ให้บริการเคเบิล กล่องนี้ขึ้นอยู่กับเทคโนโลยี Gigabit EPON ที่เสถียรและเป็นผู้ใหญ่ซึ่งมีอัตราส่วนประสิทธิภาพต่อราคาสูงและเทคโนโลยีของ Layer 2/3, WDM และ VoIP คุณภาพสูงเช่นกัน

GPON ONU มีความน่าเชื่อถือสูงและง่ายต่อการบำรุงรักษาพร้อมรับประกัน QoS สำหรับบริการที่แตกต่าง และสอดคล้องกับกฎระเบียบทางเทคนิคเช่น IEEE802.3ah

และข้อกำหนดทางเทคนิคของอุปกรณ์ EPON (V2.1 ขึ้นไป) จาก China Telecom

ข้อกำหนดทางเทคนิค

รายการทางเทคนิค

คำอธิบาย

อินเทอร์เฟซ PON อัพสตรีม

1 อินเตอร์เฟซ EPON, SC โหมดเดียว / เส้นใยเดี่ยว, สมมาตร 1.25Gbps

ความยาวคลื่น

Tx 1310nm, Rx 1490nm

Data TX output

-1dBm ถึง 4dBm @ 1310nm

ความไวแสง RX

<-24dBm @ 1490nm

LAN แบบดาวน์สตรีม

อินเตอร์เฟซ

พอร์ต GE 1 พอร์ตและ 1 FE   พอร์ต อัตโนมัติ Full Duplex / Half Duplex ตัวเชื่อมต่อ RJ45 1 * ตัวเชื่อมต่อ FXS RJ11 1 * WIFI

อินเตอร์เฟซออปติคัล

SC / PC

WLAN

สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE802.11b / g / n, 2T2R, เสาอากาศภายใน

ตัวชี้วัด

13 ตัวชี้วัด

สำหรับสถานะของแหล่งจ่ายไฟ, PON, LAN และ POTS

แหล่งจ่ายไฟ DC

+ 12V, อะแดปเตอร์ AC-DC ภายนอก

ปุ่มรีเซ็ต

1 คืนค่าอุปกรณ์

ปุ่มเปิดปิด

1 เปิด / ปิดอุปกรณ์

การใช้พลังงาน

≤ 10W (HG326E); ≤ 12W (V2800W)

สภาพการใช้งาน

อุณหภูมิในการใช้งาน: -5 - + 45 ℃

ความชื้นในการทำงาน: 10-90% (ไม่กลั่นตัว)

ขนาด (L * W * H)

1 8 0 มม. * 1 48 มม. * 31 มม

น้ำหนักสุทธิ

0. 24 Kg

คุณสมบัติ:

l Plug and play การตรวจจับอัตโนมัติในตัวการกำหนดค่าอัตโนมัติและเทคโนโลยีการอัพเกรดเฟิร์มแวร์อัตโนมัติ

l บูรณาการการกำหนดค่าระยะไกล OAM และ TR069 และฟังก์ชั่นการบำรุงรักษา

l รองรับฟังก์ชั่น QinQ VLAN ที่หลากหลายและคุณสมบัติ IGMP การสอดแนมมัลติคาสต์

l การทดสอบสายรวมที่สอดคล้องกับ GR-909 บน POTS

l เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับ OLT โดยใช้ชิปเซ็ต Broadcom / PMC / Cortina

l สำหรับผู้ประกอบการขนาดเล็กและขนาดกลางบริการ VoIP ได้รับการปรับแต่ง

l สนับสนุนฟังก์ชั่น IEEE802.11n 2T2R WiFi

l ตรงตามข้อกำหนด FTTH และให้บริการอินเทอร์เน็ตความเร็วสูงและ CATV

ฟังก์ชั่นบริการอีเธอร์เน็ต :

l ความเร็วเต็มไม่ใช่การสลับการปิดกั้น

l สนับสนุน QinQ VLAN, 1: 1 VLAN, VLAN นำมาใช้ใหม่, VLAN trunk, ฯลฯ

l การตรวจสอบพอร์ตรวมการมิเรอร์พอร์ตการ จำกัด อัตราพอร์ตพอร์ต SLA และอื่น ๆ

l สนับสนุนการตรวจจับขั้วอัตโนมัติของพอร์ต Ethernet (AUTO MDIX)

l ผสานรวม IEEE802.1p QoS กับลำดับความสำคัญสี่ระดับ

l สนับสนุนการสอดแนม IPv4 IGMP และการสอดแนม IPv6 MLD

l สนับสนุน NAT และไฟร์วอลล์

การอ้างอิง Pic ทางกายภาพ :

ใบสมัคร

คำถามที่พบบ่อย

1. มีปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำหรือไม่
ไม่คุณสามารถสั่งซื้อปริมาณของผลิตภัณฑ์ใด ๆ

 

2. ผลิตภัณฑ์มาพร้อมกับรับประกัน?
ใช่เรามีการรับประกัน 1 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง


3. แรงดันไฟฟ้าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่สามารถเข้าถึง?
แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จแบตเตอรี่ควรจะเป็น 13.8V เท่านั้นที่มีการชาร์จสูงและมีการตัดต่ำ 10V

4. สวิตช์ของคุณสามารถปรับแต่งสำหรับชั้นวางหรือราง DIN ที่ยึดได้หรือไม่?
ใช่แน่นอน แต่เรามีขั้นต่ำ กรุณาติดต่อกับเซิร์ฟเวอร์ออกเพื่อดูรายละเอียด

5. สวิตช์การจัดการเครือข่ายของคุณรองรับการสำรองข้อมูลซ้ำซ้อนหรือไม่
ด้วยฟังก์ชั่น STP (Spanning Tree) รองรับการสำรองสัญญาณเสียงซ้ำ ประเภทการจัดการเครือข่ายที่เราผลิตสามารถรองรับฟังก์ชั่นนี้

บริษัท ของเรา

SHENZHEN OPTFOCUS TECHNOLOGY CO., LTD เป็นใคร?

เซินเจิ้น Optfocus Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2009, OPTFOCUS เป็นองค์กรที่มีเทคโนโลยีสูงระดับมืออาชีพ R & D, การผลิตและการขายของไฟเบอร์เพื่อบ้าน (FTTH), ไฟเบอร์กับอาคาร (FTTB) และ FTTx เครือข่ายการเข้าถึงไฟเบอร์ อุปกรณ์และอุปกรณ์ปลายทางและผลิตภัณฑ์ระบบสาย มีความมุ่งมั่นที่จะให้บริการ OEM และ ODM แบบกำหนดเองแก่ผู้จัดจำหน่ายการสื่อสารระดับโลกผู้ให้บริการโทรคมนาคมและผู้ติดตั้งระบบ

บริการของเรา

ทีมขาย

บริการ OPTFOCUS TECHNOLOGY ออนไลน์ / ออฟไลน์
A. เงื่อนไขการชำระเงิน
1) PAYPAL, wester N Union, T / T สำหรับตัวอย่าง
2) สัญญา, อาลี - ปลอดภัย, l / c, โอเอจะต่อรองได้ของ
3) การขนส่งลดลงใช้ได้; ตัวแทน / พร็อกซี่ยินดีต้อนรับ!
B. ผู้ที่ไม่ได้รับคำตอบจะได้รับการตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง
C. ผู้ผลิตมืออาชีพ; ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ของเรา
D. บริการ OEM / ODM ที่มีอยู่
E. ที่มีคุณภาพสูง, ที่เหมาะสม / ราคาที่แข่งขันเวลานำอย่างรวดเร็ว
F. บริการหลังการขาย

รายละเอียดการติดต่อ
Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817