products

AC 100 ~ 250V Fiber Optic SFP Media Converter ใช้พลังงานต่ำด้วยสล็อต SFP

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: China(mainland)
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFS-FAS-1
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
เวลาการส่งมอบ: 5
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
ข้อมูลรายละเอียด
ไฟเบอร์พอร์ต: ช่อง SFP 100M เชื่อมต่อ: 1 * 100M ไฟเบอร์ + 1 * RJ45
โหมดการส่งต่อ: เก็บและส่งต่อ อัตราการส่งต่อ: 148800pps / พอร์ต
แหล่งจ่ายไฟ: AC 100 ~ 250V การใช้พลังงาน: 2.5W
อุณหภูมิการทำงาน: -10 ~ 55 ℃ MTBF: 100,000 ชั่วโมง
ขนาดของสินค้า: 94.5 * 71 * 26mm การประกัน: 3 ปีที่ผ่านมา
แสงสูง:

optical media converter

,

single fiber media converter


รายละเอียดสินค้า

OFS-FAS-1 ซีรี่ส์

R & D อิสระ 10 / 100M Ethernet Fiber Media Converter

 

รายละเอียด:

OFS-FAS-1 ซีรี่ส์ Fibre Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ตออปติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่าง 10 / 100M UTP อินเตอร์เฟส (TX) และ 100M Fiber Interface (FX) Fast 10 / 100M Fast Ethernet แบบดั้งเดิมสามารถขยายได้ถึงระยะทาง 120 กม. ผ่านการเชื่อมโยงผ่านใยแก้วนำแสง ประสิทธิภาพและคุณภาพของผลิตภัณฑ์นั้นยอดเยี่ยมเนื่องจากการใช้ IC ล่าสุด 6 ไฟ LED แสดงสถานะกลุ่มสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของเครื่องแปลงไฟได้อย่างสมบูรณ์ ผู้ใช้สามารถสังเกตการทำงานของเครือข่ายได้ง่าย ผลิตภัณฑ์ซีรีย์ที่มีราคาสมเหตุสมผลออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับผู้ใช้เครือข่ายตัวแปลงซีรีส์ OPTFOCUS สามารถใช้งานได้เพียงลำพัง

ตัวแปลงสามารถใช้เป็นยูนิตแบบแยกเดี่ยวหรือเป็นโมดูลแบบสไลด์เข้ากับแชสซีของ OPTFODUS Media Converter Chassis OFS-RACK-14 ในฐานะที่เป็นตัวแปลงสื่อบันทึก OPTOFUS OFS-Series อื่นพวกมันจะสามารถถอดเปลี่ยนได้อย่างรวดเร็วใน MC-Chassis

ข้อกำหนดทางเทคนิค

ชื่อผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสื่อ 10 / 100M

รูปแบบสินค้า

OFS-FAS-1

เชื่อมต่อ

ไฟเบอร์: 1 * 100Mbps, SFP

RJ45: 1 * 10 / 100Mbps, Auto MDI / MDI-X

สื่อเครือข่าย

10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100เมตร)

100BASE-TX: Cat5 หรือใหม่กว่า UTP (≤100เมตร)

สื่อไฟเบอร์

ไฟเบอร์ (มัลติโหมด): 50/125, 62.5 / 125μm (ระยะทางสูงสุดถึง 2km หรือ 5km)

ไฟเบอร์ (โหมดเดียว): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (ระยะทางสูงสุดถึง 100km)

โหมดการส่งต่อ

เก็บและส่งต่อ

อัตราการส่งต่อ:

148800pps / พอร์ต

มาตรฐานการดำเนินงาน

EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x

อำนาจ

ภายนอก

อินพุต: AC 100 ~ 250V อินพุต: DC 5V 1A (ค่าเริ่มต้น)

หรืออินพุต: DC: -36V ~ -72V; เอาท์พุท: DC 5V 1A (อุปกรณ์เสริม)

 

แหล่งจ่ายไฟ USB (อุปกรณ์เสริม)

การใช้พลังงาน

2.5W

LED

พาวเวอร์, FX 100, Link / Act, TX 100, FDX, Link / Act

สภาพแวดล้อมในการทำงาน

อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 55 ℃;

อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 75 ℃

ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่มีการควบแน่น)

คุณสมบัติ:

1 พอร์ต 10/100Mbps พร้อม Auto Uplink ™ 1 พอร์ต 100Mbps SFP

10 / 100Mbps การเจรจาอัตโนมัติ, auto-MDI-MDI-X

ปฏิบัติตามมาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u 10 / 100Base-TX, 100Base-FX Standard

ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP อัตโนมัติเลือก 10M หรือ 100M และ Full Duplex หรือ Half Duplex

รองรับแพ็คเก็ต 1552 ไบต์

เพิ่มระยะทางของเส้นใยให้สูงถึง 2km สำหรับไฟเบอร์หลายโหมดและ 20-120km สำหรับไฟเบอร์โหมดเดียว

อัตราการถ่ายโอนข้อมูล:
- TP: 10 / 100Mbps
- FX: 100Mbps

รองรับโหมดดูเพล็กซ์:
- โหมด full หรือ half-duplex โดย Auto-Negotiation (TP)

ไฟแสดงสถานะ LED: กำลังไฟ, FX 100, การเชื่อมโยง / การกระทำ FX, TX 100, TX FDX, การเชื่อมโยง / การกระทำ TX

รองรับการเชื่อมต่อผิดพลาดผ่านฟังก์ชั่น

การออกแบบของแหล่งจ่ายไฟภายในหรือภายนอกสำหรับการเลือกโดยผู้ใช้

วงจรภายในของฟ้าร้องป้องกันสามารถลดความเสียหายของตัวแปลงที่เกิดจากการเหนี่ยวนำฟ้าผ่า

ข้อกำหนดอื่น ๆ :

การติดตั้ง

DIN-Rail หรือตัวยึดติดผนัง, อุปกรณ์เสริม, อุปกรณ์ไม่เป็นค่าเริ่มต้น

รายการบรรจุภัณฑ์

1 × Media Converter

1 ×คู่มือผู้ใช้ / ใบรับรองคุณภาพ / ใบรับประกัน

1 ×อะแดปเตอร์

MTBF

100,000 ชั่วโมง

น้ำหนักและขนาด

น้ำหนักผลิตภัณฑ์: 0.5 กก

น้ำหนักบรรจุ: 1.1 กิโลกรัม

ขนาดผลิตภัณฑ์ (L × W × H): 94.5 * 71 * 26 มม

ขนาดบรรจุ (L × W × H): 215 * 138 * 56 มม

การประกัน

1 ปีที่ผ่านมา

สวิตช์ DIP:

สวิทช์ DIP

ฟังก์ชั่น Dip

 

 

TP

AUTO

1

TP ที่การเจรจาอัตโนมัติ (ค่าเริ่มต้น)

บังคับ

บังคับให้ TP ที่ 10M หรือที่ half half duplex

100

2

TP ที่ 100M (ค่าเริ่มต้น)

10

TP ที่ 10M เมื่อ TP ที่ Force

FDX

3

TP ที่ฟูลดูเพล็กซ์ (ค่าเริ่มต้น)

HDX

TP ที่ half duplex เมื่อ TP ที่ Force

LFP DIS

4

ปิดใช้งานลิงก์ Fault Pass-Through (ค่าเริ่มต้น)

LFP

เปิดใช้งาน Link Fault Pass-Through

ขนาดของแชสซี

ขนาดแพ็คเกจ:

แหล่งจ่ายไฟมาตรฐาน:

คำถามที่พบบ่อย

1. มีปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำหรือไม่
ไม่คุณสามารถสั่งซื้อปริมาณของผลิตภัณฑ์ใด ๆ

 

2. ผลิตภัณฑ์มาพร้อมกับรับประกัน?
ใช่เรามีการรับประกัน 1 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง


3. แรงดันไฟฟ้าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่สามารถเข้าถึง?
แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จแบตเตอรี่ควรจะเป็น 13.8V เท่านั้นที่มีการชาร์จสูงและมีการตัดต่ำ 10V

4. สวิตช์ของคุณสามารถปรับแต่งสำหรับชั้นวางหรือราง DIN ที่ยึดได้หรือไม่?
ใช่แน่นอน แต่เรามีขั้นต่ำ กรุณาติดต่อกับเซิร์ฟเวอร์ออกเพื่อดูรายละเอียด

5. สวิตช์การจัดการเครือข่ายของคุณรองรับการสำรองข้อมูลซ้ำซ้อนหรือไม่
ด้วยฟังก์ชั่น STP (Spanning Tree) รองรับการสำรองสัญญาณเสียงซ้ำ ประเภทการจัดการเครือข่ายที่เราผลิตสามารถรองรับฟังก์ชั่นนี้

รายละเอียดการติดต่อ
Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817