products

Giga SFP ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติก 10 100 1,000 Media Converter

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: China(mainland)
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: OFS-GAS-1
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
เวลาการส่งมอบ: 5
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
ข้อมูลรายละเอียด
สี: ดำ, เงิน อุณหภูมิโดยรอบ: 0 ~ + 50 ℃
มิติ: 40 (สูง) x 110 (กว้าง) x 140 (ยาว) มม ความชื้น: 5% ~ 90%
Data Buffer: 256K ตารางที่อยู่ MAC: 4K
มาตรฐานการดำเนินงาน: IEEE802.3z / AB, 10/100 / 1000Base-T และ 1000Base-SX / LX / HX โหมดการส่งต่อ: เก็บและส่งต่อ
แสงสูง:

optical media converter

,

multi port fiber media converter


รายละเอียดสินค้า

ชุด OFS-GAS-1

รองรับ LFP และจัมโบ้เฟรม 10/100 / 1000M Ethernet Fiber Media Converter

รายละเอียด:

OFS-GAS-1 ซีรี่ส์ Fibre Media Converter เป็นอุปกรณ์แปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ตออปติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เฟส UTP (TX) และ 1000M ไฟเบอร์อินเตอร์เฟส (FX) Fast Ethernet แบบ 10/100 / 1000M แบบดั้งเดิมสามารถขยายได้ถึงระยะทาง 120 กม. ผ่านการเชื่อมโยงผ่านใยแก้วนำแสง ประสิทธิภาพและคุณภาพของผลิตภัณฑ์นั้นยอดเยี่ยมเนื่องจากการใช้ IC ล่าสุด 6 ไฟ LED แสดงสถานะกลุ่มสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของเครื่องแปลงไฟได้อย่างสมบูรณ์ ผู้ใช้สามารถสังเกตการทำงานของเครือข่ายได้ง่าย ผลิตภัณฑ์ซีรีย์ที่มีราคาสมเหตุสมผลออกแบบมาโดยเฉพาะสำหรับผู้ใช้เครือข่ายตัวแปลงซีรีส์ OPTFOCUS สามารถใช้งานได้เพียงลำพัง

ข้อกำหนดทางเทคนิค

ชื่อผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงสื่อ 10/100 / 1000M

รูปแบบสินค้า

OFS-GAS-1

เชื่อมต่อ

ไฟเบอร์: 1 * 1000Mbps, SFP

RJ45: 1 * 10/100 / 1000Mbps อัตโนมัติ MDI / MDI-X

สื่อเครือข่าย

10BASE-T: Cat3,4,5 UTP (≤100เมตร)

100BASE-TX: Cat5 หรือใหม่กว่า UTP (≤100เมตร)

1000BASE-TX: Cat6 หรือใหม่กว่า UTP (≤100เมตร)

สื่อไฟเบอร์

ไฟเบอร์ (มัลติโหมด): 50/125, 62.5 / 125μm (ระยะทางสูงสุดถึง 2km หรือ 5km)

ไฟเบอร์ (โหมดเดียว): 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125, 10 / 125μm (ระยะทางสูงสุดถึง 100km)

โหมดการส่งต่อ

เก็บและส่งต่อ

อัตราการส่งต่อ:

1488000pps / พอร์ต

มาตรฐานการดำเนินงาน

EEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE802.3x

อำนาจ

ภายนอก

อินพุต: AC 100 ~ 250V อินพุต: DC 5V 1A (ค่าเริ่มต้น)

หรืออินพุต: DC: -36V ~ -72V; เอาท์พุท: DC 5V 1A (อุปกรณ์เสริม)

 

แหล่งจ่ายไฟ USB (อุปกรณ์เสริม)

การใช้พลังงาน

2.5W

LED

กำลังไฟ, Link / Act, TX 1,000,100, FDX, Link / Act

สภาพแวดล้อมในการทำงาน

อุณหภูมิในการทำงาน: -10 ~ 55 ℃;

อุณหภูมิการจัดเก็บ: -20 ~ 75 ℃

ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่มีการควบแน่น)

คุณสมบัติ:

1 พอร์ต 10/100/1000 Mbps พร้อม Auto Uplink ™ 1 พอร์ต 1,000Mbps SFP

10/100 / 1000Mbps การเจรจาอัตโนมัติ, auto-MDI-MDI-X

ปฏิบัติตามมาตรฐาน IEEE 802.3, IEEE 802.3u 10/100 / 1000Base-TX, 1000Base-FX Standard

ฟังก์ชั่นการเจรจาอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP อัตโนมัติเลือก 100M หรือ 1000M และ Full Duplex หรือ Half Duplex

รองรับแพ็คเก็ต 1552 ไบต์

เพิ่มระยะทางของเส้นใยให้สูงถึง 2km สำหรับไฟเบอร์หลายโหมดและ 20-120km สำหรับไฟเบอร์โหมดเดียว

อัตราการถ่ายโอนข้อมูล: - TP: 10/100 / 1000Mbps - FX: 1000Mbps

รองรับโหมดดูเพล็กซ์: - โหมดเต็มหรือครึ่งดูเพล็กซ์โดยการเจรจาอัตโนมัติ (TP)

ไฟแสดงสถานะ LED: Power, FX Link / Act, TX 1000,, 100TX FDX, TX Link / Act

รองรับการเชื่อมต่อผิดพลาดผ่านฟังก์ชั่น

การออกแบบของแหล่งจ่ายไฟภายในหรือภายนอกสำหรับการเลือกโดยผู้ใช้

วงจรภายในของฟ้าร้องป้องกันสามารถลดความเสียหายของตัวแปลงที่เกิดจากการเหนี่ยวนำฟ้าผ่า

ข้อกำหนดอื่น ๆ :

การติดตั้ง

DIN-Rail หรือตัวยึดติดผนัง, อุปกรณ์เสริม, อุปกรณ์ไม่เป็นค่าเริ่มต้น

รายการบรรจุภัณฑ์

1 × Media Converter

1 ×คู่มือผู้ใช้ / ใบรับรองคุณภาพ / ใบรับประกัน

1 ×อะแดปเตอร์

MTBF

100,000 ชั่วโมง

น้ำหนักและขนาด

น้ำหนักผลิตภัณฑ์: 0.5 กก

น้ำหนักบรรจุ: 1.1 กิโลกรัม

ขนาดผลิตภัณฑ์ (L × W × H): 94.5 * 71 * 26 มม

ขนาดบรรจุ (L × W × H): 215 * 138 * 56 มม

การประกัน

1 ปีที่ผ่านมา

การอ้างอิง Pic ทางกายภาพ:

Physical Pic Reference.png

แหล่งจ่ายไฟมาตรฐาน:

แหล่งจ่ายไฟมาตรฐาน. png

คำถามที่พบบ่อย

1. มีปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำหรือไม่

ไม่คุณสามารถสั่งซื้อปริมาณของผลิตภัณฑ์ใด ๆ

 

2. ผลิตภัณฑ์มาพร้อมกับรับประกัน?

ใช่เรามีการรับประกัน 1 ปีสำหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรานับจากวันที่จัดส่ง

3. แรงดันไฟฟ้าค่าใช้จ่ายเท่าไหร่สามารถเข้าถึง?

แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จแบตเตอรี่ควรจะเป็น 13.8V เท่านั้นที่มีการชาร์จสูงและมีการตัดต่ำ 10V

4. สวิตช์ของคุณสามารถปรับแต่งสำหรับชั้นวางหรือราง DIN ที่ยึดได้หรือไม่?

ใช่แน่นอน แต่เรามีขั้นต่ำ กรุณาติดต่อกับเซิร์ฟเวอร์ออกเพื่อดูรายละเอียด

5. สวิตช์การจัดการเครือข่ายของคุณรองรับการสำรองข้อมูลซ้ำซ้อนหรือไม่

ด้วยฟังก์ชั่น STP (Spanning Tree) รองรับการสำรองสัญญาณเสียงซ้ำ ประเภทการจัดการเครือข่ายที่เราผลิตสามารถรองรับฟังก์ชั่นนี้

บริษัท ของเรา

เซินเจิ้น Optfocus Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2009, OPTFOCUS เป็นองค์กรที่มีเทคโนโลยีสูงระดับมืออาชีพ R & D, การผลิตและการขายของไฟเบอร์เพื่อบ้าน (FTTH), ไฟเบอร์กับอาคาร (FTTB) และ FTTx เครือข่ายการเข้าถึงไฟเบอร์ อุปกรณ์และอุปกรณ์ปลายทางและผลิตภัณฑ์ระบบสาย มีความมุ่งมั่นที่จะให้บริการ OEM และ ODM แบบกำหนดเองแก่ผู้จัดจำหน่ายการสื่อสารระดับโลกผู้ให้บริการโทรคมนาคมและผู้ติดตั้งระบบ

บริการของเรา

บริการ OPTFOCUS TECHNOLOGY ออนไลน์ / ออฟไลน์

A. เงื่อนไขการชำระเงิน

1) PAYPAL, wester N Union, T / T สำหรับตัวอย่าง

2) สัญญา, อาลี - ปลอดภัย, l / c, โอเอจะต่อรองได้ของ

3) การขนส่งลดลงใช้ได้; ตัวแทน / พร็อกซี่ยินดีต้อนรับ!

B. ผู้ที่ไม่ได้รับคำตอบจะได้รับการตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง

C. ผู้ผลิตมืออาชีพ; ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ของเรา Http://www.optfocus.com

D. บริการ OEM / ODM ที่มีอยู่

E. ที่มีคุณภาพสูง, ที่เหมาะสม / ราคาที่แข่งขันเวลานำอย่างรวดเร็ว

F. บริการหลังการขาย

รายละเอียดการติดต่อ
Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817