products

IP68 MTP MTP Patch Cord, FTTA สายแพทช์ไฟเบอร์กลางแจ้ง LC ถึง LC

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
หมายเลขรุ่น: FTTA Patch Cord
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: Negotiable
เวลาการส่งมอบ: 5
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ MoneyGram
ข้อมูลรายละเอียด
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS ได้รับการรับรอง: ISO9001:2015
ประเภทไฟเบอร์: G652D, G657A1, G657A2, G655 สี: สีดำหรือกำหนดเอง
วัสดุ: LSZH, PVC, pe เชื่อมต่อ: LC, ST, FC, SC, ODVA, ODLC
แสงสูง:

fiber optic patch cord

,

fiber optic patch cable


รายละเอียดสินค้า

NSN LC-LC สำหรับสายแพทช์ FTTA กลางแจ้งใยแก้วนำแสงของ Nokia

รายละเอียดสินค้า

คุณสมบัติ:

1 ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ออปติกที่ทนทานสำหรับ 2 และ 4 ช่องพร้อมกลไกการจับคู่แบบเมา

การป้องกันระดับ IP68 2 ระดับ, ป้องกันละอองเกลือและการป้องกัน EMI

3 แรงกระแทกการสั่นสะเทือนและความต้านทานเชิงกลสูง

4 ช่วงอุณหภูมิกว้างและช่วงกว้างของสายเคเบิลทั้งในร่มและกลางแจ้ง

5 ติดตั้งง่ายเชื่อถือได้และคุ้มค่า

การประยุกต์ใช้:

ไฟเบอร์กับเสาอากาศ (FTTA)

ระบบสื่อสารเคลื่อนที่ล่าสุดและยุคอนาคต (GSM, UMTS, CMDA2000, TD-SCDMA, WiMAX, LTE และอื่น ๆ ) ปรับใช้อุปกรณ์ป้อนใยแก้วนำแสงเพื่อเชื่อมโยงสถานีฐานกับหน่วยระยะไกลที่เสาเสา

ระบบอัตโนมัติและสายอุตสาหกรรม

ให้ความน่าเชื่อถือสูงสุดและความปลอดภัยในการใช้งาน การออกแบบที่ทนทานให้ความทนทานเชิงกลและความร้อนสูงสุดซึ่งทำให้สายข้อมูลยังมีชีวิตอยู่แม้ในกรณีที่
ช็อตการสั่นสะเทือนที่แข็งแกร่งที่สุดหรือการใช้งานในทางที่ผิดโดยไม่ตั้งใจ

ระบบเฝ้าระวัง

ผู้ผลิตกล้องรักษาความปลอดภัยเลือกขั้วต่อนี้สำหรับขนาดที่กะทัดรัดและการออกแบบที่ทนทาน ชุดประกอบนี้ติดตั้งง่ายแม้ในพื้นที่ที่เข้าถึงยากและให้ความปลอดภัยในการติดตั้งสูงสุด

การสร้างเรือและการต่อเรือ

ความต้านทานการกัดกร่อนสูงทำให้ผู้สร้างเรือและพลเรือนใช้ชุดประกอบนี้สำหรับระบบการสื่อสารแบบออนบอร์ด ตัวเชื่อมต่อชุบนิกเกิลทนต่อสภาพแวดล้อมที่ชื้นและเค็มและรับประกันอายุการใช้งาน 20 ปีขึ้นไป

ออกอากาศ

นำเสนอระบบเคเบิ้ลมือถือที่หลากหลายและชุดประกอบนี้สำหรับการติดตั้งสายเคเบิลชั่วคราว
จำเป็นสำหรับการออกอากาศกิจกรรมกีฬาการแข่งรถ ฯลฯ และการเชื่อมต่อชั่วคราวในกรณีที่มีอันตรายจากธรรมชาติ

บริษัท ของเรา

เซินเจิ้น Optfocus Technology Co. , Ltd ก่อตั้งขึ้นในปี 2009, OPTFOCUS เป็นองค์กรที่มีเทคโนโลยีสูงระดับมืออาชีพ R & D, การผลิตและการขายของไฟเบอร์เพื่อบ้าน (FTTH), ไฟเบอร์กับอาคาร (FTTB) และ FTTx เครือข่ายการเข้าถึงไฟเบอร์ อุปกรณ์และอุปกรณ์ปลายทางและผลิตภัณฑ์ระบบสาย มีความมุ่งมั่นที่จะให้บริการ OEM และ ODM แบบกำหนดเองแก่ผู้จัดจำหน่ายการสื่อสารระดับโลกผู้ให้บริการโทรคมนาคมและผู้ติดตั้งระบบ

บริการของเรา

บริการ OPTFOCUS TECHNOLOGY ออนไลน์ / ออฟไลน์
A. เงื่อนไขการชำระเงิน
1) PAYPAL, wester N Union, T / T สำหรับตัวอย่าง
2) สัญญา, อาลี - ปลอดภัย, l / c, โอเอจะต่อรองได้ของ
3) การขนส่งลดลงใช้ได้; ตัวแทน / พร็อกซี่ยินดีต้อนรับ!
B. ผู้ที่ไม่ได้รับคำตอบจะได้รับการตอบกลับภายใน 24 ชั่วโมง
C. ผู้ผลิตมืออาชีพ; ยินดีต้อนรับเข้าสู่เว็บไซต์ของเรา
D. บริการ OEM / ODM ที่มีอยู่
E. ที่มีคุณภาพสูง, ที่เหมาะสม / ราคาที่แข่งขันเวลานำอย่างรวดเร็ว
F. บริการหลังการขาย

รายละเอียดการติดต่อ
Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817