products

อุปกรณ์ Gpon Ont Triple ประสิทธิภาพสูงเล่นให้แน่ใจว่าบริการวิดีโอ HD อินเทอร์เน็ต OIP

ข้อมูลพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: OPTFOCUS
ได้รับการรับรอง: ISO9001
หมายเลขรุ่น: OFSX622-CVW
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1,000 หน่วย
ราคา: 24.5 USD/PCS
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องกล่องละ
เวลาการส่งมอบ: 7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50,000 ชิ้น/เดือน
ข้อมูลรายละเอียด
PON: XPON / GPON / EPON / GEPON ความยาวคลื่น (นาโนเมตร): TX 1310nm, RX 1490nm
ขั้วต่อไฟเบอร์: ช่องเสียบ SC / UPC อุณหภูมิการทำงาน: -5 ~ + 55 ℃
ขนาด (MM): 167 * 119 * 32mm (เมนเฟรม) น้ำหนัก: 0.6 (เมนเฟรม)
แสงสูง:

gpon onu device

,

onu optical network unit


รายละเอียดสินค้า

XPON ONU อุปกรณ์เล่นสามครั้งประสิทธิภาพสูงมั่นใจได้ในบริการ VoIP อินเทอร์เน็ตและวิดีโอ HD

รายละเอียด:
OFSX622-CVW XPON (โหมดคู่ GPON และ EPON) ONU มันถูกออกแบบมาเพื่อตอบสนองความต้องการใช้บริการแบบ triple-play ของผู้ให้บริการเครือข่ายคงที่หรือผู้ให้บริการเคเบิลและใช้กันอย่างแพร่หลายใน FTTx การเฝ้าระวังวิดีโอ มันขึ้นอยู่กับเทคโนโลยี GPON และ EPON ที่เป็นผู้ใหญ่และมีอัตราส่วนของประสิทธิภาพต่อราคาสูงเสถียรคุ้มค่าความน่าเชื่อถือสูงการจัดการง่ายการกำหนดค่าความยืดหยุ่นและการรับประกันคุณภาพการบริการที่ดี (QoS) เป็นไปตามข้อกำหนดทางเทคนิคของ GPON และ EPON เช่น ITU-T G.984.x, ข้อกำหนด IEEE802.3ah สามารถใช้เป็น GPON หรือ EPON

ลักษณะพื้นฐาน

พารามิเตอร์ทางเทคนิค ลักษณะ


อินเตอร์เฟสแบบลิงก์

1 อินเตอร์เฟส XPON, SC โหมดเดี่ยวไฟเบอร์เดี่ยว RX 2.488 Gbits / s อัตราและ TX 1.244 Gbits / s (GPON), RX 1.244 Gbits / s อัตราและ TX 1.244 Gbits / s (EPON) อัตราชนิดไฟเบอร์: SC / UPC
พลังงานแสง: 0 ~ 4 dBm ความไว: -28 dBm ความปลอดภัย: กลไกการตรวจสอบ ONU

ความยาวคลื่น (นาโนเมตร) TX 1310nm, RX 1490nm
ขั้วต่อไฟเบอร์ ช่องเสียบ SC / UPC
อินเตอร์เฟสดาต้าลิงค์ 1 * 10 / 100Mbps และ 1 * 10/100 / 1000M การต่อเชื่อมอัตโนมัติอีเธอร์เน็ตอินเตอร์เฟส RJ45 อินเตอร์เฟส
ไฟแสดงสถานะ LED 8 ชิ้น
อินเตอร์เฟซอุปทาน DC อินพุต + 12V 1A
อำนาจ ≤8W
อุณหภูมิในการทำงาน -5 ~ + 55 ℃
ความชื้น 10 ~ 85% (ที่ไม่ใช่ไอน้ำ)
อุณหภูมิการเก็บรักษา -30 ~ + 70 ℃
ขนาด (MM) 167 * 119 * 32mm (เมนเฟรม)
น้ำหนัก 0.6 (เมนเฟรม)



ลักษณะ WIFI

คุณสมบัติด้านเทคนิค ลักษณะ
เสาอากาศ

โหมด 2T2R
5DBI ที่ได้รับ, ความถี่: 2.4G

ประเมินค่า อัตรา 300Mbps PHY
วิธีการเข้ารหัส WFA, WPA, WPA2, วาปี



คุณสมบัติ VOIP Technica l

คุณสมบัติด้านเทคนิค ลักษณะ
การตรวจสอบแรงดันและกระแส XPON ONU ทำการตรวจสอบ TIP, RING และแรงดันไฟฟ้าของแบตเตอรี่และกระแสอย่างต่อเนื่องผ่าน ADC บนชิปมอนิเตอร์

การตรวจสอบพลังงานและการตรวจจับพลังงานผิดพลาด

ฟังก์ชันการตรวจสอบ XPON ONU ใช้เพื่อป้องกันพลังงานอย่างต่อเนื่อง
เงื่อนไข

การปิดระบบความร้อนเกินพิกัด หากอุณหภูมิตายสูงกว่าขีด จำกัด อุณหภูมิทางแยกสูงสุดอุปกรณ์จะปิดตัวเองลง



คุณสมบัติ ทางเทคนิคของ CATV

คุณสมบัติด้านเทคนิค ลักษณะ
ความยาวคลื่นแสง 1540 ~ 1560nm
ช่วงอินพุตแสง 0 ~ -15 DBm
การสูญเสียผลตอบแทนทางแสง ≥45 DB
แบนด์วิดธ์ 45 ~ 1,000 MHz
ความเรียบ DB 1 DB
ระดับเอาท์พุท RF ≥72 dBuv
ช่วงควบคุม AGC 0 ~ -14 DBm
การสูญเสียการส่งคืน RF เอาต์พุต ≥14 DB
ความต้านทานเอาต์พุต 75Ω
CNR ≥50 DB
CTB ≥60 DB
CSO ≥60 DB



ความหมายของไฟ LED แสดงสถานะ

สัญลักษณ์ สี ความหมาย
PWR สีเขียว ON: เชื่อมต่อกับ power สำเร็จแล้ว: ไม่สามารถเชื่อมต่อกับ power
PON สีเขียว

ON: พอร์ต ONU ลิงก์ถูกต้องกะพริบ: PON ลงทะเบียน
OFF: ONU พอร์ตลิงก์ลิงก์ผิดพลาด

แลน สีเขียว ON: เชื่อมโยงอย่างถูกต้องกะพริบ: ข้อมูลกำลังส่ง OFF: ลิงก์ผิดพลาด
หม้อ สีเขียว

ON: ลงทะเบียนสำเร็จ
OFF: การลงทะเบียนล้มเหลว

WIFI สีเขียว ON: WiFi กำลังจะปิด: การเริ่มต้น WIFI ล้มเหลว
LOS สีแดง

กะพริบ: ล้มเหลวในการเชื่อมต่อกับพอร์ต PON
OFF: ตรวจพบไฟเบอร์เพื่ออินพุต

CATV สีเขียว พลังงานแสงอินพุต: 0 ~ -15DBm
สีแดง กำลังไฟฟ้าอินพุต: DB0DBm หรือ-15DBm≥
WAN สีเขียว ON: ลิงก์สู่ความสำเร็จของอินเทอร์เน็ต OFF: ลิงก์ไปยังอินเทอร์เน็ตล้มเหลว



คุณสมบัติ:

  • พลักแอนด์เพลย์คุณสมบัติตรวจจับอัตโนมัติตั้งค่าอัตโนมัติและอัพเกรดเฟิร์มแวร์อัตโนมัติ ฯลฯ
  • เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับมาตรฐานสากล GPON IEEE802.3ah / 802.3-2005
  • รองรับมาตรฐาน China Telecom GPON CTC3.1 และขยาย OAM
  • รองรับการร้องขอการเข้ารหัสแบบสามครั้ง
  • สนับสนุนการร้องขอกลไกการรายงาน DBA
  • สนับสนุนฟังก์ชั่นการบำรุงรักษา OAM (เชื่อมโยงทดสอบวนกลับ) กำหนด IEEE802.3ah
  • รองรับการอัพเกรดและดาวน์โหลดจากระยะไกล
  • สนับสนุนการตรวจสอบสถานะและรายงานข้อผิดพลาด
  • รองรับการบันทึกพารามิเตอร์ที่กำหนดค่าหากปิดเครื่อง
  • รองรับการกำหนดค่าโหมดการทำงานที่พอร์ตผู้ใช้
  • สนับสนุน MDI-MDIX ตรวจจับอัตโนมัติที่พอร์ตผู้ใช้
  • รองรับการเข้ารหัสและถอดรหัสข้อมูล
  • รองรับการตรวจสอบการเข้าถึงตามหมายเลขซีเรียล
  • รองรับการตรวจสอบสิทธิ์การเข้าถึงตามที่อยู่ MAC
  • รองรับ 802.1Q VLAN
  • รองรับฟังก์ชั่น QinQ VLAN และ IGMP Snooping
  • สนับสนุนกฎจราจรเพื่อแก้ไขลำดับความสำคัญที่เกี่ยวข้อง
  • รองรับฟังก์ชั่น IEEE802.11n 2T2R WiFi
  • รองรับการกู้คืนการตั้งค่าจากโรงงาน
  • สนับสนุนรีโมตรีเซ็ตและรีบูต
  • สนับสนุนการแจ้งเตือนการดับแก๊สที่กำลังจะตาย
  • เข้ากันได้อย่างสมบูรณ์กับ OLT โดยใช้ชิปเซ็ต Broadcom / PMC / Cortina


การอ้างอิง Pic ทางกายภาพ :


Solutions:



ติดต่อ:


เรา OPTFOCUS หวังเป็นอย่างยิ่งที่จะสร้างความสัมพันธ์ทางธุรกิจกับคุณและช่วยคุณสำหรับตลาดคุณสามารถติดต่อเราได้!

รายละเอียดการติดต่อ
Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : 86-19925421817

WhatsApp : +8613724374817